All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Ohanaeze President reacts to Amaechi’s comment that Igbo can’t succeed Buhari

Khad Muhammed
News

Details of Buhari’s security meeting with Service Chiefs

Khad Muhammed
News

PDP accuses Buhari of accepting failure, incompetence in governance

Khad Muhammed
News

Gov Umahi holds valedictory session, refuses to dissolve cabinet

Khad Muhammed
Education

ICPC Set To Investigate Alleged Malpractices In 2019 UTME

Khad Muhammed
News

Second term: CAN tells Buhari how to make Nigeria great

Khad Muhammed
News

2023 Igbo Presidency: ‘Shut up, I’m more relevant in national politics...

Khad Muhammed
News

Inauguration: Ohanaeze sets agenda for South-East governors

Khad Muhammed
News

Buhari vs Atiku: APC suspends former lawmaker for supporting ex-Vice President

Khad Muhammed
Hausa

Buhari ya gana da shugabannin hukumomin tsaro

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...