All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Sultan reveals strategies for peaceful co-existence between Christians, Muslims in Nigeria

Khad Muhammed
Entertainment

Oprah Winfrey’s mother Vernita Lee is dead

Khad Muhammed
Crime

Elozino Ogege: Okowa condoles family, orders crackdown on ‘Yahoo Boys’ in...

Khad Muhammed
News

APC vs PDP: Why Atiku will defeat Buhari – Gov Ortom

Khad Muhammed
News

2019: APC guber candidate, Uchechukwu Ogah blasts Ikpeazu, says Abia stinks

Khad Muhammed
News

2019: Methodist Prelate, Uche speaks on what will happen to politicians

Khad Muhammed
News

FG warns state govts on spendings

Khad Muhammed
Law

Executive Order 5: What I expect from Buhari govt – Falana

Khad Muhammed
News

Boko Haram: UN reacts to killing of Nigerian soldiers

Khad Muhammed
News

APC vs PDP: Our strategy for 2019 – Suswam

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...