All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

2019: Posterity will judge El-Rufai’s anti-people policies – PDP

Khad Muhammed
News

Herdsmen killings: How Buhari govt has shown it has no regards...

Khad Muhammed
News

EPL: Mourinho names best goalkeeper in the world

Khad Muhammed
News

Boko Haram killing of soldiers: Why APC, Buhari are wicked –...

Khad Muhammed
News

Europa League: Arsenal’s game with Vorskla moved due to security reasons

Khad Muhammed
News

Champions League: Mourinho blasts Rio Ferdinand, Scholes after Young Boys win

Khad Muhammed
News

2019: Challenging Buhari to debate is like a drunk asking for...

Khad Muhammed
News

Yahoo yahoo: EFCC raids Astrax Autos in Lekki, seizes 29 exotic...

Khad Muhammed
News

2019: 40 presidential candidates form coalition, warn Police to steer clear...

Khad Muhammed
News

2019 election: Why Buhari will win Delta – Uduaghan

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...