All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

2019: Senator Marafa speaks on dumping APC, reveals what he’ll do...

Khad Muhammed
Entertainment

How actors are ‘killing’ Nollywood industry – Iyabo Ojo

Khad Muhammed
News

Dino Melaye reacts as PDP appoints him as Campaign Spokesperson

Khad Muhammed
News

Buhari, ministers leave Abuja for Poland

Khad Muhammed
Crime

Police go tough on Yahoo boys in Delta, arrest suspected ritualists...

Khad Muhammed
News

Anxiety in Ekiti APC over Buhari’s delay in appointing Fayemi’s replacement

Khad Muhammed
News

Don’t overheat polity with hate campaign – Catholic Knights warn APC,...

Khad Muhammed
News

2019 election: Gov. Okorocha’s son-in-law, Nwosu, aides, others dump APC

Khad Muhammed
News

2019: Real reason Buhari will never sign amended Electoral Act –...

Khad Muhammed
News

Why crisis in Akwa Ibom Assembly escalated – Eseme Eyibo

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...