All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Man City vs Man United: Mourinho aims dig at Pep Guardiola

Khad Muhammed
News

Tribal bigot: Presidency backs El-Rufai, reveals what Obi did to northerners...

Khad Muhammed
Crime

Police arrest 4 suspected armed robbers in Enugu

Khad Muhammed
News

Ondo Assembly crisis: APC breaks silence on involvement

Khad Muhammed
News

Victor Moses can only save his career with Super Eagles return...

Khad Muhammed
News

South Africa vs Nigeria: Mikel Obi breaks silence on retirement from...

Khad Muhammed
Law

Court sends EFCC after APC Imo guber candidate, Uzodinma

Khad Muhammed
News

Rivers 2019: Tonye Cole reveals how Amaechi convinced him to run...

Khad Muhammed
News

Residents flee as Boko Haram attacks Maiduguri

Khad Muhammed
News

Obi to El-Rufai: You were arrested in Anambra for coming to...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...