All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Bola Tinubu returns to Nigeria [Photos]

Khad Muhammed
Education

Mother dies on spot hearing death of 3 children involved in...

Khad Muhammed
News

Road accident claims 4 lives in Kwara

Khad Muhammed
Education

FEDCODTTEN embarks on mass production of Ventilators, Sanitizers

Khad Muhammed
News

PDP plotting to pull-down Nigeria’s roof via unconstitutional restructuring – Okechukwu

Khad Muhammed
News

Senator Nwaogu mourns Abia monarch, Eze Enweremadu

Khad Muhammed
Entertainment

Larry King: Nigerian celebrities react to death of American broadcaster

Khad Muhammed
News

Akwa Ibom urges Street traders, illegal markets to relocate to designated...

Khad Muhammed
Crime

Troops kill several bandits in Kaduna village

Khad Muhammed
News

Umahi imposes curfew on Effium Community

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...