All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Why APC won’t survive after Buhari’s exit from power – Aggrieved...

Khad Muhammed
Crime

Police Arraign Deji Adeyanju For Making ‘Criminal’ Facebook Posts

Khad Muhammed
Entertainment

It’s Been Very Difficult For Me, Says Tekno

Khad Muhammed
News

Senate Probes $500m Loan ‘Obtained By Yahaya Bello Without Approval’

Khad Muhammed
Crime

Boko Haram: Arewa Consultative Forum reacts to killing of soldiers, speaks...

Khad Muhammed
Education

Nigerian government reduces examination fees for JAMB, NECO, others

Khad Muhammed
News

Fire guts room, seven shops in Kano

Khad Muhammed
Crime

Two teenage brothers arrested with human head

Khad Muhammed
News

Another lawmaker dumps APC for SDP

Khad Muhammed
News

Navy begins `Operation Ex Toru-Gbown’ in Bayelsa, Delta

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...