All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

What Nigerians should do in 2019 – US

Khad Muhammed
News

What Jonathan govt failed to do for Nigerians – Osinbajo

Khad Muhammed
Education

UI school confirms receipt of court summons over Hijab controversy

Khad Muhammed
News

Adamawa PDP chieftain, Tahir defects to APC

Khad Muhammed
Crime

Drug trafficking: NDLEA issues stern warning to transporters, courier companies

Khad Muhammed
News

Osinbajo speaks on ‘dead Buhari replaced by Jubril’

Khad Muhammed
News

Ekiti lawyers announce one-week boycott of courts

Khad Muhammed
News

Party Primaries: We have 396 court cases – INEC

Khad Muhammed
Crime

Suspected ‘Yahoo boy’ caught with sanitary pads, diapers, pants at DELSU...

Khad Muhammed
News

Halliburton bribery scandal: Tinubu challenges Atiku, demands explanation

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...