All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

APC vs PDP: Why Igbos should vote my husband – Jennifer...

Khad Muhammed
News

BREAKING: Court of Appeal sacks Kashamu as Ogun PDP candidate

Khad Muhammed
News

EPL: What happened to Man Utd after Mourinho’s sack

Khad Muhammed
News

What APC wants to do in 2019 – PDP chairman, Secondus

Khad Muhammed
Education

Buhari finally speaks on ASUU strike, reveals what he will do

Khad Muhammed
News

EPL: Zidane warned over taking Man United job after Mourinho’s sack

Khad Muhammed
Law

My husband said I’m not hot in bed as his girlfriend...

Khad Muhammed
Crime

Suspected armed thugs allegedly attack two APC chieftains in Ebonyi

Khad Muhammed
Entertainment

Popular singers, Adekunle Gold, Simi engaged

Khad Muhammed
News

EPL: Gary Neville sends strong message to Pogba after Man United...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...