All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Buhari talks tough, says war against Boko Haram is ‘fight to...

Khad Muhammed
News

2019: It’s better Tinubu imposed guber candidate on Oyo people than...

Khad Muhammed
News

2019: Jimi Agbaje finally reveals why he dumped Tinubu

Khad Muhammed
News

EPL: Manchester United players told to ignore Mourinho’s instructions

Khad Muhammed
News

2019 debate: Osinbajo opens up on life as Buhari’s vice-president

Khad Muhammed
News

APC mourns as Fayemi’s ex-aide, Osatoyinbo dies of cardiac arrest

Khad Muhammed
News

2019 budget: NASS staff strike threatens Buhari’s presentation

Khad Muhammed
News

2019 VP debate: Uzor Kalu reacts to Osinbajo’s performance, reveals one...

Khad Muhammed
News

2019 election: Senator Ndume speaks on INEC creating polling units in...

Khad Muhammed
News

Ondo governorship tussle: Abraham raises alarm over alleged threat to witnesses,...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...