All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Strike: Details of FG, ASUP meeting emerge

Khad Muhammed
News

EPL: Man United finally takes decision on future with Anthony Martial

Khad Muhammed
News

2019: Quietly back out of presidential race – Oyinlola charges Buhari

Khad Muhammed
News

Atiku releases 10 questions Buhari must answer

Khad Muhammed
News

2019: Atiku speaks on appointments

Khad Muhammed
News

EPL: What Klopp told me before I scored two goals against...

Khad Muhammed
News

Southern Kaduna fresh attack: Another affront on the fragile peace of...

Khad Muhammed
News

Goodluck Jonathan replies Garba Shehu-I’m not responsible for Buhari govt’s incompetence’

Khad Muhammed
News

APC reacts to National Assembly shutdown, blames PDP

Khad Muhammed
News

Kaduna crisis: State council deploys troops to Jema’a community

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...