All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

NASS leadership: APC youths declare position on Senate President, Speaker

Khad Muhammed
News

EPL: David Luiz reveals who caused Chelsea’s 2-0 loss to Liverpool

Khad Muhammed
Crime

48 hours after, abductors of Ibadan-based lawyer, Adetunbi, driver yet to...

Khad Muhammed
News

BREAKING: Senate Passes Seven Bills Rejected By Buhari

Khad Muhammed
Crime

My father stole N3.8m from the N4.5m ransom I collected –...

Khad Muhammed
News

Champions League: Messi under fire after Barcelona’s 3-0 win over Man...

Khad Muhammed
News

Elections: Why CAN must leave politics – Ex-Senate President, Ebute

Khad Muhammed
News

Bayern Munich urged to appoint Mourinho as new manager

Khad Muhammed
News

Dokpesi: Buhari ‘witch-hunting’ opposition, we’ll report him to EU, US, Britain...

Khad Muhammed
News

Nigeria election: INEC reveals real reason borders are closed during polls

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...