All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

EPL: Emery confirms Arsenal star will leave Emirates after 1-1 draw...

Khad Muhammed
News

Ramadan: Dogara sends message to Muslims

Khad Muhammed
Crime

Gunmen abduct Taraba Permanent Secretary

Khad Muhammed
News

Sultan of Sokoto declares Monday beginning of Ramadan

Khad Muhammed
Crime

Kogi APC leader murdered – Daily Post Nigeria

Khad Muhammed
News

I won’t disclose those eligible to be in my new cabinet...

Khad Muhammed
News

Baptist Convention raises alarm over insecurity in Nigeria, gives Buhari demands

Khad Muhammed
News

Why I’m proud my political family produced Yar’Adua – Atiku

Khad Muhammed
Crime

FCTA raid: Presidency probes arrest, rape of women by police in...

Khad Muhammed
News

EPL: Arsenal’s top four hopes over, Chelsea qualify for Champions League

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...