All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

APC wins Reps seat in Cross River

Khad Muhammed
News

2023: Doyin Okupe reveals why PDP can’t win election, kicks off...

Khad Muhammed
News

APC wins Ogun rerun election

Khad Muhammed
News

Transfer: Barcelona forward leaves Camp Nou as club sign Brazilian midfielder

Khad Muhammed
Law

Buhari, Osinbajo, governors dragged to court, asked to make their assets...

Khad Muhammed
News

LaLiga: What Setién said about De Jong after Barcelona’s 2-0 defeat...

Khad Muhammed
News

Lukaku reveals conversation with Solskjaer before leaving Man Utd

Khad Muhammed
News

FA Cup: What Lampard said about January transfers after 2-1 win...

Khad Muhammed
News

LaLiga: Real Madrid squad to face Valladolid revealed

Khad Muhammed
News

Fury vs Wilder rematch: Anthony Joshua predicts winner

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...