All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
More

AAC Blasts President Buhari Over ‘Speechless’ Inauguration

Khad Muhammed
Law

Court Overturns Property Forfeiture Linked To Bala Mohammed

Khad Muhammed
Crime

Saraki loses international appointment as Ambassador-at-large

Khad Muhammed
News

Gov. Wike attacks Amaechi again

Khad Muhammed
Crime

EFCC speaks on rumoured arrest of Okorocha, wife

Khad Muhammed
News

Enugu Airport: Senate clashes with Buhari’s former Minister

Khad Muhammed
News

Gov. Fayemi decries poor electricity supply in Ekiti, demands 330KV from...

Khad Muhammed
News

Biafra: Awka residents shun IPOB order as Onitsha, Nnewi comply

Khad Muhammed
Crime

Police confirm killing of NDLEA official

Khad Muhammed
News

Governor Ishaku dissolves Taraba 8th assembly

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...