All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Champions League: Lampard reveals why Chelsea lost 3-0 to Bayern Munich

Khad Muhammed
News

Champions League: Arsene Wenger praises Gnabry after Bayern Munich defeated Chelsea

Khad Muhammed
News

Champions League: Guardiola claims there is proof Man City won’t be...

Khad Muhammed
News

Petrol tanker explodes on Lagos-Ibadan highway bridge, FRSC provides traffic update

Khad Muhammed
Crime

Man bags 66-year jail term over €55,000 fraud

Khad Muhammed
Law

Prison inmates write new Bayelsa Governor, Diri, place demands

Khad Muhammed
Crime

Man in court over alleged N1.75m scam

Khad Muhammed
News

2023: Tinubu is qualified to be President, says APC

Khad Muhammed
Crime

Kwara: Hoodlums attack APC chairman for allegedly frustrating Gov Abdulrazaq

Khad Muhammed
Crime

NECO fires 19 staff over certificate forgery

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...