All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

State Secretariat Annex: Enugu community hails Gov. Ugwuanyi

Khad Muhammed
News

Peter Obi tells Buhari govt how to tackle insecurity

Khad Muhammed
News

Oshiomhole ‘hell-bent’ on causing violence, call him to order – APC...

Khad Muhammed
News

Police confirm murder of Civil Service director

Khad Muhammed
Education

Protest rocks CRUTECH over suspension of Students’ Union Government

Khad Muhammed
News

Okada/Keke ban in Lagos: Shina Peller backs Sanwo-Olu

Khad Muhammed
News

Insecurity: We told Buhari what he should do – Lawan

Khad Muhammed
News

Buhari Meets Senate President, Speaker In Closed-door Meeting

Khad Muhammed
News

Serie A: Victor Moses speaks on relationship with Lukaku, Ashley Young

Khad Muhammed
Crime

N3.1b fraud: Witness retracts statement, confesses how Senator Suswam used him...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...