All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Anambra multiple accidents claim one life, injure many

Khad Muhammed
News

Pro-Uzodinma protest rocks Imo, as PDP insists on reversal of Supreme...

Khad Muhammed
News

2023 Presidency: Okupe reveals only way PDP can defeat APC

Khad Muhammed
News

Akwa Ibom: Gov. Emmanuel bans non-local raw materials in execution of...

Khad Muhammed
News

EPL: Lampard fires back at Roy Keane over Solskjaer comments

Khad Muhammed
Law

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Tuesday morning

Khad Muhammed
More

Amotekun is a Christian agenda to silence us, Osun Muslims cry...

Khad Muhammed
Crime

2023 presidency: Biafra group issues strong warning to South-South elders

Khad Muhammed
Crime

Akwa Ibom South rerun: APC can’t be declared winner – Akpabio

Khad Muhammed
Crime

EFCC under attack over raid of Club 360, arrest of 89...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...