All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Entertainment

Dakore Egbuson, Ramsey Nouah, Funke Akindele Bello, others party with Amstel...

Khad Muhammed
News

Coronavirus: We will contain disease – Nigerian Governors

Khad Muhammed
News

EPL: Klopp speaks on ‘weak’ Premier League with Liverpool 22 points...

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Cross River government mounts security at borders

Khad Muhammed
News

Makinde mandates Caretaker Chairmen to raise N495m for construction of new...

Khad Muhammed
News

US, Taliban sign final peace deal

Khad Muhammed
News

LaLiga: Sergio Ramos reveals what he really thinks about Messi ahead...

Khad Muhammed
News

EPL: Iheanacho reacts to disallowed goal in Leicester’s 1-0 defeat to...

Khad Muhammed
Law

AGF Orders Police To Unseal Peace Corps Headquarters

Khad Muhammed
News

Coronavirus: Juventus vs Inter Milan, four other Serie A matches called...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...