All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Gov. Akeredolu message to new Ondo lawmakers

Khad Muhammed
Crime

Police parade 29 NURTW members over alleged disturbance during Makinde’s inauguration

Khad Muhammed
Education

UNIZIK’s new VC talks tough, reveals what he’ll do to non-productive...

Khad Muhammed
News

Man United: Ed Woodward has ‘zero understanding’ of football – Van...

Khad Muhammed
News

Protest in Imo as chairmen, councillors occupy State Assembly

Khad Muhammed
News

FFK, Shehu Sani, Omokri, Others Slam Kumuyi For Saying Nigerians Shouldn’t...

Khad Muhammed
News

Buhari isn’t perfect, Okorocha is boldest Nigerian alive – Bishop Isong

Khad Muhammed
News

Gov Abiodun, Ogun Assembly handed ultimatum over suspension of LG chairmen

Khad Muhammed
Crime

Man lands in court for allegedly stealing N68,000 to play bet

Khad Muhammed
News

Eid-el-Fitr: Chicken dressers in Yobe cry out over low patronage

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...