All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

FG exposes those behind fake news, issues strong warning

Khad Muhammed
News

UPP collapses structures into APC

Khad Muhammed
News

Club Brugge vs Man United: Jaap Stam gives verdicts on Ighalo

Khad Muhammed
Crime

EFCC ex-staff jailed for stealing exhibits

Khad Muhammed
Crime

Leah Sharibu: Enough of bloodshed, reign of terror in Nigeria, says...

Khad Muhammed
Education

Yoruba elders urge Buhari to save Nigeria by revamping education, security,...

Khad Muhammed
News

Champions League: Mourinho reacts to Tottenham’s 1-0 defeat to Leipzig

Khad Muhammed
News

Ihedioha vs Uzodinma: PDP Diaspora commends Supreme Court

Khad Muhammed
News

LaLiga: ‘I love Barcelona, although I miss Rosario’ – Messi

Khad Muhammed
News

President in charge of Nigeria, Buhari group insists

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...