All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

Court Rules Against Shell Over Killing Of Ogoni Leaders

Khad Muhammed
News

NLC Chairman reveals who will determine next Kogi Governor

Khad Muhammed
News

Champions League: How Alisson disobeyed Klopp during 3-0 defeat to Barcelona

Khad Muhammed
News

Champions League: What Ivan Rakitic said after Liverpool’s 3-0 loss to...

Khad Muhammed
News

‘Nobody can arrest Ayo Adebanjo for not recognising Buhari as president-elect’...

Khad Muhammed
Entertainment

Why I’m leaving Mavin Records – Tiwa Savage

Khad Muhammed
More

Ortom, Wike meet in Port Harcourt

Khad Muhammed
Entertainment

Burna boy kicks against Nigerian artiste signing international deals, as Tiwa...

Khad Muhammed
Law

Buhari sends message to Nigerian journalists from London

Khad Muhammed
Entertainment

Tiwa Savage exits Mavin Records

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...