All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Fighting corruption not only way to go – Osinbajo

Khad Muhammed
Crime

Man arraigned for allegedly stealing 1,000 litres of diesel in Lagos

Khad Muhammed
News

Bayelsa Guber: Goodluck Jonathan drops strong comment ahead of polls

Khad Muhammed
More

FG appoints new CMD for Zaria teaching hospital

Khad Muhammed
News

S’West APC, Osinkolu react as Fayemi emerges new NGF Chairman

Khad Muhammed
News

Senator Adeleke Sues Inspector General Of Police Over Detention

Khad Muhammed
News

195 stranded Nigerians return from Libya

Khad Muhammed
News

Jorginho speaks on Sarri leaving Chelsea

Khad Muhammed
News

Fayemi speaks on appointment as Chairman of Nigeria Governors’ Forum

Khad Muhammed
News

Real reason Arsenal allowed Ramsey join Juventus revealed

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...