All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Toni Kroos signs new contract with Real Madrid

Khad Muhammed
News

Lagos: Sanwo-Olu reveals plan to employ graduates as BRT drivers, their...

Khad Muhammed
News

Yeye residents tensed as fire guts Trans-Forcados pipeline in Delta

Khad Muhammed
News

Champions League: Guardiola reveals Manchester City’s next target

Khad Muhammed
News

Jonathan’s aide, Omokri under attack for saying Buhari for Muslims, Osinbajo...

Khad Muhammed
News

Passenger dies as 19 others cheat death in Anambra fatal accident

Khad Muhammed
News

Mbappe sends strong message to PSG over his future

Khad Muhammed
News

PDP speaks on Atiku’s reported plot to overthrow Buhari

Khad Muhammed
News

Bale dares Zidane, demands £15m to leave Real Madrid

Khad Muhammed
News

Juventus: What Ronaldo said after receiving Serie A MVP award, lifting...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...