All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

‘Withdraw Itse Sagay’s SAN title’ – Lagos PDP tells LPPC, others

Khad Muhammed
News

Ballon d’Or: Why Messi, Ronaldo shouldn’t be crowned winner – Mourinho

Khad Muhammed
News

Cristiano Ronaldo left out of Serie A best XI

Khad Muhammed
News

Guardiola speaks on replacing Valverde as Barcelona manager

Khad Muhammed
News

‘Jesus Christ criticized political leader’ – Omokri attacks Pastor Kumuyi over...

Khad Muhammed
News

Police reveal those behind invasion of Okorocha’s house

Khad Muhammed
News

Past leaders laid foundation for Islamisation of Nigeria – CAN backs...

Khad Muhammed
News

Pat Utomi wants Nigeria to focus more on production

Khad Muhammed
News

Imo: Why I’m finding it difficult to work – Gov. Ihedioha...

Khad Muhammed
News

Lagos: Doyin Okupe predicts Ambode’s future

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...