All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

NIMASA ex-DG Obi gets seven-year imprisonment for N136m fraud

Khad Muhammed
News

9th Assembly: Court adjourns suit to stop Gbajabiamila from Speakership race

Khad Muhammed
News

Gov. Ihedioha issues deadline to Okorocha’s secretary, HoS on Imo properties

Khad Muhammed
Law

Alleged fraud: Court grants ex-HoS leave to travel abroad for medical...

Khad Muhammed
News

9th Assembly: PDP caucus speaks on being offered Deputy Senate Presidency

Khad Muhammed
News

Second term: Archbishop Martins sets agenda for Buhari

Khad Muhammed
News

Okorocha vs INEC: Court states when case will be decided

Khad Muhammed
News

Eld-el-Fitri: FRSC deploys 71 personnel on Sagamu-Ore-Benin expressway

Khad Muhammed
News

Liverpool winger leaves Anfield for new club after winning Champions League

Khad Muhammed
News

Amaechi speaks on Buhari reappointing him minister

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...