All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Lagos building collapse: Government takes new action

Khad Muhammed
News

How FG missed opportunity to end killings in Nigeria – Sen....

Khad Muhammed
News

Transfer: De Ligt gets five-year-deal, to earn €12million at new club

Khad Muhammed
News

Nigerian Air Force speaks on ‘helicopters dropping weapons’ for herdsmen in...

Khad Muhammed
News

Christian Eriksen to join Man United as Sane decides Bayern Munich...

Khad Muhammed
News

CAC head lambasts Nigeria’s religious leaders over immorality

Khad Muhammed
News

Ondo should compete with Lagos, Gov. Akeredolu not doing enough –...

Khad Muhammed
News

Oshiomhole speaks on ‘becoming new godfather’ of Edo politics

Khad Muhammed
Education

JAMB kicks against establishment of new universities

Khad Muhammed
News

2019 FIFA Women’s World Cup: All African teams eliminated

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...