All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Education

NITDA resumes overseas sponsorship of Nigerian postgraduate students, 16 depart for...

Khad Muhammed
Crime

Suspected armed robbers kill ‘okada rider’ in Delta, bury corpse in...

Khad Muhammed
Crime

Military launches attack on Bayelsa community over killing of personnel

Khad Muhammed
Law

Shehu Sani claims N100m in lawsuit against EFCC | Daily Post

Khad Muhammed
More

Nnamdi Kanu, leader of IPOB, announces date to storm Nigeria

Khad Muhammed
Law

Senator Ifeanyi Ubah Removed by Court

Khad Muhammed
More

Nigeria’s debt now N26.2trn as FG moves to borrow N10.8trn

Khad Muhammed
Crime

Supreme Court: PDP reveals alleged APC, Buhari’s plan on Adamawa, Bauchi,...

Khad Muhammed
More

2023 Presidency: Northern elder, Tanko Yakasai reveals ‘only way’ Igbo can...

Khad Muhammed
Crime

Kinsmen remanded in prison for alleged kidnap of 3 victims in...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...