All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

How Femi Adesina sold his soul to Satan – Fani Kayode

Khad Muhammed
Crime

Nigerian newspaper: 10 things you need to know this Saturday morning

Khad Muhammed
More

President Buhari sends message to Senator Amosun

Khad Muhammed
More

Enugu govt bans sale, distribution of unauthorized water

Khad Muhammed
Education

IPPIS: ASUU strike looms as Buhari govt stops lecturers’ salaries

Khad Muhammed
Crime

Zulum takes action on Lassa Fever as NLC confirms minimum wage...

Khad Muhammed
Crime

EFCC vs Adoke: What happened in court during trial of Jonathan’s...

Khad Muhammed
Crime

Your hands are stained with blood – Pastor Giwa tells President...

Khad Muhammed
News

Amnesty International Urges Lagos Government To End Forced Evictions In State

Khad Muhammed
News

Conference of South West Speakers rally support for Amotekun, give reasons...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...