All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Police uncover baby factory, arrest syndicate in Oruk-Anam, Akwa Ibom

Khad Muhammed
News

EPL: Ighalo warned about Man Utd challenge

Khad Muhammed
Crime

Kidnappers release two sons of Dr. Ataga after payment of N8m...

Khad Muhammed
News

Coronavirus: FG doles out RMB 200,000 to Nigerian students, others in...

Khad Muhammed
News

Abia Assembly speaker, Chinedum Orji denies alleged plot to impeach Gov....

Khad Muhammed
News

Akpabio points out key to Niger Delta development, urge youths to...

Khad Muhammed
News

EPL: Guardiola sends message to Messi over Barcelona future amid Man...

Khad Muhammed
Crime

Sultan of Sokoto rejects Northern security outfits

Khad Muhammed
News

Copa del Rey: ‘It was a shame’ – Setien reacts as...

Khad Muhammed
News

U.S sends message to Iraq over killing of 8 persons in...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...