All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

FIFA U17 World Cup: Netherlands send Nigeria out of tournament

Khad Muhammed
News

Bayelsa guber: INEC to deploy sign language interpreters

Khad Muhammed
News

Shehu Sani mocks Osinbajo as Abba Kyari takes Bill to London...

Khad Muhammed
Law

Court orders suspension of Operation Positive Identification

Khad Muhammed
Crime

Man in jail for issuing N20.6m dud cheque, stealing

Khad Muhammed
News

EPL: Everton give latest update on Andre Gomes’s injury

Khad Muhammed
News

Buhari government orders NCC to reduce cost of data

Khad Muhammed
News

Chelsea vs Ajax: What Zouma said about Fikayo Tomori

Khad Muhammed
News

Bayelsa guber: Vote APC and destroy your future, development – Dickson’s...

Khad Muhammed
Crime

SHOCKING: Nigerian stabbed to death by Nigerian in India

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...