All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

EFCC To Re-arraign Fayose In Court For Money Laundering

Khad Muhammed
Education

NYSC announces date for Batch B stream II registration

Khad Muhammed
News

9th Assembly: Williams elected Cross River Speaker

Khad Muhammed
News

Ahmed Lawan: Profile of Nigeria’s new Senate President

Khad Muhammed
Education

400 level UNICAL student arrested for alleged cultism

Khad Muhammed
Crime

Army Nabs One Of Ondo Notorious Kidnappers

Khad Muhammed
Education

BREAKING: JAMB announces cut-off mark for 2019 admission

Khad Muhammed
News

June 12: Tinubu’s wife, Senator Oluremi sends message to Buhari

Khad Muhammed
News

How PDP member-elect disobeyed party, nominated Gbajabiamila for speaker House of...

Khad Muhammed
News

9th Assembly: Omo-Agege takes oath of office as Deputy Senate President

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...