All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Omokri says Tacha more influential than Sowore

Khad Muhammed
News

Enugu govt awards over N1.7 billion contracts for development projects

Khad Muhammed
News

EPL: Southampton winger gives reasons for historic 9-0 loss to Leicester...

Khad Muhammed
News

Allow Nnamdi Kanu come home for his mother’s burial – monarchs...

Khad Muhammed
Crime

In Enugu, Ex-inmate bags two varsity degrees in prison

Khad Muhammed
News

Lassa fever claims five lives in Benue

Khad Muhammed
News

Russia: Buhari returns to Abuja [PHOTOS]

Khad Muhammed
News

Lecce vs Juventus: Sarri drops Ronaldo for Serie A clash

Khad Muhammed
News

Jose Mourinho, Kylian Mbappe’s next clubs revealed

Khad Muhammed
Law

My husband insults my parents, beats me – Woman tells court

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...