All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Gunmen attack, kill 2 in Kaduna village

Khad Muhammed
News

Daily Post, others win big at African Advancement Forum Award in...

Khad Muhammed
More

Governor Matawalle blows hot, threatens to arrest predecessor

Khad Muhammed
Crime

Seven men arraigned over alleged impersonation

Khad Muhammed
News

Hazard reveals why he rejected PSG move

Khad Muhammed
News

Bayelsa Election: APC, Oshiomhole insists election was peaceful, transparent

Khad Muhammed
Crime

Court jails 7 oil thieves as EFCC parades ‘Yahoo boys’ in...

Khad Muhammed
Crime

Cleric raises concern over high rate of rape in Jigawa

Khad Muhammed
News

Kogi: What Oshiomhole said after meeting with Buhari, Yahaya Bello

Khad Muhammed
News

EPL: Mourinho’s bonus to qualify Tottenham for Champions League this season...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...