All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Niger: 40 shops, eight houses burnt as tanker explodes

Khad Muhammed
News

2019: Nigeria can’t survive another four years under APC – Council...

Khad Muhammed
Crime

Bayelsa Police Nab Cultist On Wanted List

Khad Muhammed
News

Osun decides: Three suspects arrested for vote buying

Khad Muhammed
News

Atiku: Only Immoral Leaders Would Put Politics Ahead Of Nigeria’s Fiscal...

Khad Muhammed
News

Ribadu Joins Adamawa Governorship Race, Promises All-Inclusive Government

Khad Muhammed
News

28 Observers From Eight European Countries Praise INEC for Conducting ‘Proper’...

Khad Muhammed
News

Jubilation In Boripe As Oyetola Wins Polling Unit

Khad Muhammed
News

Adeleke Wins Own Polling Unit

Khad Muhammed
News

Enugu Airport Safety: Gov. Ugwuanyi orders relocation of TV mast

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...