All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Imo: Don’t allow Okorocha collect Paris Club refund from Buhari govt...

Khad Muhammed
News

2023: Ohanaeze speaks on Tinubu’s move to succeed Buhari

Khad Muhammed
Crime

Armed men storm Rivers community, kill 15

Khad Muhammed
Crime

Kaduna: ECWA pastor, daughter, 16 others kidnapped

Khad Muhammed
More

Kwara: Gov. Ahmed speaks on ‘moving’ State-owned property out of Government...

Khad Muhammed
News

Teachers commence indefinite strike in Oyo

Khad Muhammed
Crime

Nigerian newspapers: 10 things you need to know this Monday morning

Khad Muhammed
News

Kashamu speaks on dumping PDP for APC

Khad Muhammed
Crime

Gov. Tambuwal blows hot over ‘plot to stop his second term...

Khad Muhammed
News

Obasanjo lied on Fulanisation agenda – Shehu Sani

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...