All stories tagged :

More

Nafiu Bala ya jagoranci zanga-zanga a ofishin INEC

Sulaiman Saad
More

COVID-19: Details of Buhari’s meeting with Osinbajo on Friday revealed

Khad Muhammed
More

Yadda sojojin Chadi ‘suka kashe ‘yan Boko Haram’ 1,000

Khad Muhammed
More

Na’urar Sanyaya Daki Ta Haddasa Gobara a Ofishin Akawun gwamnatin Najeriya

Khad Muhammed
More

An gano gidan da ake ‘tsafi’ a Zamfara

Khad Muhammed
More

Alakanta coronavirus da 5G “shirme ne’ | BBC Hausa

Khad Muhammed
More

Adadin Masu Cutar Coronavirus a Najeriya Ya Kai 232

Khad Muhammed
More

COVID-19 lockdown: Gov Fintiri gives Keke NAPEP operators N20m palliative

Khad Muhammed
More

Coronavirus: Gwamnatin Neja ta ce a koma bakin aiki | BBC...

Khad Muhammed
More

Boko Haram: FFK reacts as Chadian troops kill insurgents, free Nigerian...

Khad Muhammed
More

Sojojin Chadi na cigaba da ragargazar Boko Haram – AREWA News

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...