All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Buhari nominates Chidi Uzowa as Director-General Infrastructure Concession Regulatory Commission, sends...

Khad Muhammed
News

Keyamo Lists 20 Reasons Why Atiku’s N97/Litre Fuel Price Is Impossible

Khad Muhammed
Education

Government increases corps members allowances

Khad Muhammed
Crime

Gunmen kill father and kidnap daughter in Katsina

Khad Muhammed
Crime

Boko Haram: Air Force strikes, many terrorists feared killed in Borno

Khad Muhammed
News

PDP chieftain, Suleiman Ukandu blasts Buhari, says President executing Obasanjo, Yar’Adua,...

Khad Muhammed
News

Consul-General: $1.3bn American Businesses In Nigeria under Threat

Khad Muhammed
Crime

Ekweremadu: Political parties react to assassination attempt

Khad Muhammed
News

2019: Atiku has inherited IPOB – Presidential aide, Onochie

Khad Muhammed
News

Nigerian player dies on pitch during football match in Turkey

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...