All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Education

Teacher caught sending WAEC answers to student arraigned in court

Khad Muhammed
News

May 29 inauguration: Police issues warning to politicians, party supporters

Khad Muhammed
News

Lagos Awards N10m Contract To Design Ambode’s ‘Retirement House’

Khad Muhammed
News

Transfer: Toni Kroos speaks on Man United’s Pogba, joining Real Madrid,...

Khad Muhammed
Law

My wife denies me sex, complains of micro penis – Pastor...

Khad Muhammed
Law

Gov. Akeredolu reveals cause of corruption in judiciary

Khad Muhammed
News

PDP reveals its plan for Edo governorship election

Khad Muhammed
News

Court orders: INEC withdraws 25 certificates of return

Khad Muhammed
Law

Oyo election: Tribunal rules on APC’s application to recount ballot papers

Khad Muhammed
News

Europe Golden Shoe: What I did after Messi scored two goals...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...