All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

One killed as Police arrest 49 Shiites members after violent protest...

Khad Muhammed
News

Chelsea: Tuchel adds Salah in three-man shortlist of players to sign

Khad Muhammed
News

Mama Taraba: I’m shocked – Atiku, Shehu Sani react to Aisha...

Khad Muhammed
News

NCC to balance competition with disruptive technologies for sustainable telecoms’ growth...

Khad Muhammed
News

PDP, others mourns Mama Taraba

Khad Muhammed
News

Redeemed Christian Church Announces Pastor Dare’s Burial Arrangement

Khad Muhammed
News

2023: Why Ndigbo can’t produce Nigeria’s president – El-Rufai

Khad Muhammed
News

United APC can’t be defeated — Tegbe

Khad Muhammed
News

Oshiomhole reacts to calls for Buhari to hand over power to...

Khad Muhammed
News

Recruitment: Immigration boss, Babandede give update, warns job seekers

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...