All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Buhari Government Silenced Kanu, Igboho While Bandits’ Leaders Pose With Governors...

Khad Muhammed
Law

EFCC told to investigate alleged fraud charges against Gov Yahaya Bello

Khad Muhammed
Entertainment

Obi Cubana: My village people are angry with me – Cubana...

Khad Muhammed
News

Anxiety as Igboho’s extradition hearing holds today

Khad Muhammed
News

Nigerian midfielder, Obi joins new club

Khad Muhammed
News

Pogba in shock move to PSG

Khad Muhammed
News

EPL: Man City in shock move for Cristiano Ronaldo

Khad Muhammed
Entertainment

Did your mother ever see bundle of naira notes in her...

Khad Muhammed
Entertainment

Why Obi Cubana will be placed on watchlist when travelling abroad...

Khad Muhammed
Agriculture

Kaduna banks sack, demote staff over decline in customers’ patronage

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...