All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

Nigerian law rubbished case against Nnamdi Kanu – Lawyer

Khad Muhammed
News

Enugu Herdsmen attack: Prove your capacity now – Ohanaeze youths charge...

Khad Muhammed
News

House Committee frowns at DBN, NHIS, NSITF over poor financial reports,...

Khad Muhammed
News

Uncertainty as Beninese court sends Sunday Igboho back to detention

Khad Muhammed
News

CVR: 1 million Nigerians register in 4 weeks, Southern States top

Khad Muhammed
News

Varane’s medical with Man Utd uncertain after £41m fee is agreed

Khad Muhammed
News

PDP will rebuild damages APC caused Nigeria – Gov Ortom

Khad Muhammed
News

EPL: Rashford set for showdown talks with Man Utd ahead of...

Khad Muhammed
News

EPL: Rio Ferdinand has doubts about Varane ahead of Man Utd...

Khad Muhammed
News

Umahi now toast of South-East Nigeria, emerging Zik – Ohanaeze

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...