All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

2019 presidency: Oshiomhole mocks Atiku/Obi candidacy, reveals problems in PDP

Khad Muhammed
News

2019: Buhari reacts as South East leaders endorse Atiku

Khad Muhammed
News

Nigerians need to live as brothers – Senator Abaribe tells Buhari

Khad Muhammed
News

2019: UPP adopts Buhari as presidential candidate

Khad Muhammed
News

South Africa vs Nigeria: Ahmed Musa talks tough ahead of 2019...

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Ex-nPDP spokesperson, Eze, reveals those who allegedly wanted Buhari...

Khad Muhammed
News

Igbos didn’t endorse Atiku, we are still behind Buhari – Uche...

Khad Muhammed
News

Yari vs Marafa: Zamfara govt warns Senator

Khad Muhammed
News

Fire kills 4 family members, one other in Kebbi

Khad Muhammed
News

South Africa vs Nigeria: Bafana Bafana goalkeeper, Khune reveals Super Eagles’...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...