All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Education

Ex-Acting DSS DG Seiyefa Appointed Pro-Chancellor Of Niger Delta University

Khad Muhammed
News

After Jimi Agbaje’s Outcry, Lagos CP Says Vandals Of Campaign Posters...

Khad Muhammed
News

ADSACA reveals number of people living with AIDS in Adamawa

Khad Muhammed
News

Atiku, Saraki, Shehu Sani react as Super Falcons win AWCON 2018

Khad Muhammed
News

Factors affecting fight against HIV/AIDS in Yobe exposed

Khad Muhammed
News

How my father died – Fasehun’s son speaks on OPC leader’s...

Khad Muhammed
News

Akwa Ibom assembly crisis: We deserve commendation not criticism – Police

Khad Muhammed
News

Buhari reacts to death of OPC leader, Fasehun

Khad Muhammed
News

2019: Atiku finally gets US Visa, leaves Nigeria

Khad Muhammed
News

2019: Shehu Sani speaks on Osinbajo’s distribution of trader moni

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...