All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Rohr tells Ighalo to leave China

Khad Muhammed
Law

Alleged Corruption: Our Dilemma Over Atiku – Prof Itse Sagay

Khad Muhammed
News

APC crisis: Why I traveled to US – Oshiomhole opens up

Khad Muhammed
News

2019: Shehu Sani reacts to President Buhari’s vow to deal with...

Khad Muhammed
News

‘My Transition Hours’: Jonathan attacks Gov. Shettima, Buhari

Khad Muhammed
News

‘My Transition Hours’: Jonathan makes touching revelations on May 29, 2015

Khad Muhammed
News

Boko Haram: Fani-Kayode slams Buhari over death of soldiers

Khad Muhammed
News

2019: Ex-Reps member, Ikpeazu’s aide, 5000 others dump PDP for APC...

Khad Muhammed
News

2019 Presidency: APC warns PDP over negative propaganda against Buhari

Khad Muhammed
News

EPL: Sarri names one Tottenham player he’ll like to sign

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...