All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Why Manchester United want Man City to win FA Cup final...

Khad Muhammed
News

Vandalism: Buhari issues stern warning to communities

Khad Muhammed
News

Gov. Umahi vs Sonni Ogbuoji: What happened at Tribunal on Wednesday

Khad Muhammed
News

Ekweremadu’s election: What happened at Tribunal on Wednesday

Khad Muhammed
Entertainment

Burna Boy Quits Social Media

Khad Muhammed
Education

UNIZIK gets new VC, beat 37 others to emerge

Khad Muhammed
News

Gov. Al-Makura sacks political appointees in Nasarawa

Khad Muhammed
Law

3 bag 120 years imprisonment over conspiracy, illegal possession of arms...

Khad Muhammed
News

Ajimobi swears in 11 new Permanent Secretaries 14 days to end...

Khad Muhammed
Crime

How I was drugged, gang-raped in Lekki hotel – Lady tells...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...