All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Edo poll: Buhari warns against ‘do-or-die’ politics

Khad Muhammed
Education

FG mandates schools to conduct weekly assessments

Khad Muhammed
News

Ondo Election: INEC begins recruitment of NYSC members as ad-hoc staff

Khad Muhammed
News

LaLiga: Messi could miss Koeman’s first El Clasico in October

Khad Muhammed
News

Iraq urges EU to remove country from list of terrorism sponsors

Khad Muhammed
Education

Wake Babalakin Resigns As UNILAG Pro-Chancellor

Khad Muhammed
News

FG to meet over Labour’s threat — Ngige

Khad Muhammed
Law

Barcelona captain, Lionel Messi wins in court

Khad Muhammed
Health

Vaccine alone cannot defeat COVID-19 – UN

Khad Muhammed
News

EPL: Gareth Bale, Tottenham agree deal ahead of Real Madrid exit

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...