All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
More

How Kano residents reacted to Ganduje, Sanusi’s reconciliation

Khad Muhammed
News

Jonathan gets new appointment – Daily Post Nigeria

Khad Muhammed
News

Anglican Bishop blows hot over Nigeria’s insecurity

Khad Muhammed
Education

Nigerian govt announces plan to recruit more teachers

Khad Muhammed
News

Why Dino Melaye may become next Kogi governor – Fani-Kayode

Khad Muhammed
News

Auto crash claims 19 lives in Ondo, bodies burnt beyond recognition

Khad Muhammed
News

Abia: Gov. Ikpeazu dissolves State Civil Service Commission

Khad Muhammed
News

Trasnfer: Arsenal set to sign another Nigerian attacker

Khad Muhammed
News

Bakayoko’s future at Chelsea decided

Khad Muhammed
News

Speakership: Go To Court, Coalition Of Lawyers Tells Gbajabiamila

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...