All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Champions League final: Real Madrid blasts Pochettino over ‘lies’

Khad Muhammed
Education

Student Dies As School Collapses In Ondo

Khad Muhammed
News

Senate concurs bill seeking to establish park-and-pay for vehicle owners in...

Khad Muhammed
Law

Zamfara: Senior lawyer, Ozekhome reacts as Supreme Court nullifies APC victory

Khad Muhammed
Crime

Court sentences Ex-Perm. Sec to jail

Khad Muhammed
News

Gov. Dickson reacts to PDP’s victory in Zamfara, congratulates Mutuwale

Khad Muhammed
News

Herdsmen radio: Ohanaeze blasts FG, asks Buhari to do same for...

Khad Muhammed
Law

Alleged N105m fraud: Court moves ex-SMEDAN DG’s trial until June 7

Khad Muhammed
Crime

NDLEA apprehends two suspected hard currency smugglers in Abuja

Khad Muhammed
News

Lukaku finally ‘agrees’ £175,000-a-week salary to join Inter Milan from Man...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...