All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

New minimum wage: FG commences payment, issues strong warning to Governors

Khad Muhammed
News

Buhari should kill looters by hanging, firing squad – Lagos deputy...

Khad Muhammed
News

Kogi United stranded, may miss Aiteo Cup round of 64 match...

Khad Muhammed
News

Pre-inauguration Service: Enugu secured, most peaceful – Archbishop Chukwuma

Khad Muhammed
News

Rivaldo names two strongest teams in English Premier League

Khad Muhammed
News

Trafficking: How Nigerian girls make N1.08 million for their madam after...

Khad Muhammed
News

Review of Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this...

Khad Muhammed
More

Insecurity is a threat to Nigeria’s existence – Chief of Defence...

Khad Muhammed
Education

ASUU threatens fresh indefinite strike, cautions Nigerian govt

Khad Muhammed
News

I won’t be returning as Buhari’s Minister – Lokpobiri

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...